ఉల్లిపాయల్ని కొద్దికొద్దిగా నీళ్లు పోస్తూ దంచి రసంతీసి ,ఆ రసంలో పంచదార కలుపుకొని తాగండి ..
రోజు మనం వండుకునే కూరల్లో ఉల్లిపాయ కచ్చితంగా ఉండాల్సిందే. ఇది లేకుండా ఏ కూర, వంట పూర్తి కా..
బెంగుళూరు, నవంబర్ 23: సాధారణంగా కిలో ఉల్లిగడ్డ ధర ఎంతుంటుంది అంటే.. 20 రూపాయలు అని చెప్పొచ్చు...
అమరావతి, సెప్టెంబర్ 9: ఉల్లి ధర పతనం కారణంగా ఆందోళన చెందుతున్న రైతులకు ఏపీ ప్రభుత్వం సాంత్..